| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1,000กก. ใช้กับระยะ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1,000กก. ใช้กับระยะ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWSD 1.1 |
| Material | Q235 |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWSD 1.1 |
| Material | Q235 |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Product Name | Polygonal 11kv electric poles 1250Dan Eleactrical Power Pole for 110kv cables |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| Product Function | Transmission Line |
|---|---|
| Warrently | 15YEARS |
| Tolerance Of Dimension | +- 2% |
| Mounted Type | Burial |
| Warrenty | 15 Years |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| Product Name | Polygonal 14m 3 segments Eleactrical Power Pole for transmission power line |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กยูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ส่งกำลัง |
| ความหนาของสังกะสี | เฉลี่ย70μm |
| มาตรฐาน | ISO |
| ออกแบบ | กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อม | AWSD1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |