| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ภาพจิตรกรรมฝาผนังชุบสังกะสีร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Warranty | 15 years |
| Life time | 50 years |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกัน | 15 ปี |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ชื่อสินค้า | การสื่อสารโทรคมนาคมเสาอากาศเสาเดียวเสาอากาศทาวเวอร์สามขามีมาตรฐานการสังกะสี 86 |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Warranty | 15 years |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder painting |
| Dimension torlance | +- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกัน | 15 ปี |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กโมโน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายการสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | - 2% |