| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Standard | ISO |
| Design | Customized |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| Height | 20-40m |
|---|---|
| Thickness | 1-30mm |
| Design | against 8 grade of earthquake |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| Welding | AWS D1.1 |
| ชื่อ | โพลีกอน 80ft 69kv ไฟฟ้าเสาเหล็กยูทิลิตี้ที่มีโครงสร้างชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | 80ft |
| ความสูง | 80ft |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชนิด | ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-500KV |
| วัสดุ | GR65 |
| WARRENTLY | 15 ปี |
| อายุการใช้งาน | 50 ปี |
| ชื่อ | ชนิดหน้าแปลนแบบกำหนดเองเสาทาวเวอร์โมโนชุบสังกะสี 100 FT เพื่อการกระจายการสื่อสาร |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | 27m Flange Type Philippines NGCP เสาไฟฟ้าโมโนเสาไฟฟ้าดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | หน้าแปลน 27m |
| ความสูง | 27m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Safety factor | safety factor for conducting wine |
| Suit for | electricity distribution |
| Length of per section | within 14m once forming without slijoint |
| Power | 10kv~550kv |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| ปัจจัยด้านความปลอดภัย | ปัจจัยด้านความปลอดภัยในการทำไวน์ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความยาวของแต่ละส่วน | ภายใน 14m ครั้งขึ้นรูปโดยไม่ต้อง slijoint |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกัน | 15 ปี |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |