| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายการจัดจำหน่าย |
| การออกแบบ | ปรับแต่ง |
| การบํารุงผิว | ภาพวาดสังกะสีจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 3sections 1200kg/1680kg/2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ชื่อ | 11m 2 ส่วน 3.8 มม. คอลัมน์แบบดั้งเดิมของมาเลเซียพร้อม FRP และน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 11m 3.8mm 7.2mm 80-100 microm ค่าเฉลี่ยการชุบสังกะสีร้อนสำหรับเสาเหล็กชุบสังกะสีที่ทนทาน |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| Torelance ของ dimenstion | - 2% |