| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| สไตล์ | OEM Steel Utility Pole for Transmission Line Project - ความสูง 10 เมตร ความหนา 2.75 มิลลิเมตร รูปทรง |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| ชนิด | 8 เมตร 5KN ยูทิลิตี้เสาที่มีคุณภาพสูง Q345 เสาไฟฟ้าแอฟริกาเสนอราคา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบโครเมี่ยมขนาด 27.5 ม. สำหรับสายส่ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบโครเมี่ยมขนาด 27.5 ม. สำหรับสายส่ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| Height | 20-40m |
|---|---|
| Thickness | 1-30mm |
| Design | against 8 grade of earthquake |
| Color | white ,silver |
| Welding | AWS D1.1 |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |