| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังแรงดึงสูง 12.2m ชุบสังกะสี |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | จุ่มร้อน glavanized ไม่ถูกต้องตามมาตรฐาน ASTM A123 ที่มีความหนา≥86μm |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Transmission Distribution Line |
| Length | Within 14m once forming without slip joint |
| Shape | Octagonal, Polygonal or Tapered round |
| Wind load resistance | 30m/S |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Shape | Octagonal, Polygonal or Tapered round |
| Wind load resistance | 160Km/h |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าเหล็กไฟฟ้าแปดเหลี่ยม 69KV |
|---|---|
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรงของผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
| ประเภท | เสาไฟฟ้าเหล็กไฟฟ้าแปดเหลี่ยม 69KV |
| รูปร่าง | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| ชื่อ | 132KV 15m เสาไฟฟ้าเหล็กส่งกำลังจุ่มร้อน glavanized สำหรับ Aferica |
|---|---|
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังไฟฟ้า 132KV 15 ม |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-45m |
| ชื่อ | 132KV แรงดันสูง 15m ~ 30m จุ่มร้อน Glavanized ส่งไฟฟ้าเหล็กเสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ชนิด | 132KV แรงดันสูง 15m ~ 30m จุ่มร้อน Glavanized ส่งไฟฟ้าเหล็กเสาไฟฟ้า |
| วัสดุ | ASTM 572 Grade 60 ที่มีความแข็งแรงไม่ต่ำกว่า 460mpa |
| รูปร่าง | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 15 ~ 30m |
| Name | 132KV High voltage 15m~30m Hot Dip Glavanized Transmission Electrical Steel Power Pole |
|---|---|
| Type | 132KV High voltage 15m~30m Hot Dip Glavanized Transmission Electrical Steel Power Pole |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 60 ที่มีความแข็งแรงของ yieled ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| Shape | Octagonal |
| ความสูง | 15 ~ 30m |
| ชื่อ | 70FT Direct Burial 2000kg เสาไฟฟ้ามาตรฐานฟิลิปปินส์ NGCP |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 11m 3.8mm 2 ส่วน FRP เสาส่งไฟฟ้าของมาเลเซีย |
|---|---|
| ออกแบบ | 2 ส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |