| ชื่อสินค้า | เหล็กท่อขั้วโลก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q235 |
| ขนาดหน้าแปลน | 450mm |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| ชื่อสินค้า | เสาเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟสนามบิน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐาน | ISO |
| มาตรฐานการเกณฑ์มาตรฐาน | ASTM A 123 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟสนามบิน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐาน | ISO |
| มาตรฐาน Gavanization | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Wind load resistance | 30m/s |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้ากำลังสูง 11 ม. ชุบสังกะสี 86KV |
|---|---|
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังสูง 11 ม. ชุบสังกะสี 86KV |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| ชื่อสินค้า | หอคอยสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ที่จอดรถแสงสว่าง |
| ความสว่างของ dimenstion | -0.02 |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ย86μm |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| Product Name | High Mast Tower |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Torlance of dimenstion | +-0.02 |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 36 mm |
| Product Name | High Mast Tower |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Torlance of dimenstion | +-0.02 |
| Galvanization Thickness | Average not less than 86μm |
| Thickness | 8mm |
| ชื่อ | เสาเหล็กเสาไฟฟ้าขนาด 15 ม. มาตรฐานมาเลเซียพร้อม FRP และเครื่องหมาย |
|---|---|
| ออกแบบ | 15m 510kg 2 ส่วน |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ชื่อ | 70 ft 2cections 2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เสาเหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |