| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Section | Three sections |
| Height | 15m to 65m |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Section | Three sections |
| Height | 15m to 65m |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Height | 60feet to 80feet |
| Footprint | 18-72 inches |
| Types of Base | Poured concrete, Rock bolt, Pile |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| ชื่อสินค้า | เสาโมโนเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| มาตรา | สามส่วน |
| ความสูง | 15 เมตรถึง 65 เมตร |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 / BS EN 1011-1, BS EN 1011-2 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Section | Three sections |
| Height | 15m to 65m |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| ชื่อ | ชนิดหน้าแปลนแบบกำหนดเองเสาทาวเวอร์โมโนชุบสังกะสี 100 FT เพื่อการกระจายการสื่อสาร |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | 30.5m ชนิดหน้าแปลนฟิลิปปินส์ NGCP ไฟฟ้าเสาโมโนแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | แปลน 30.5m |
| ความสูง | 30.5m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Material | Q345,Q235,Gr50 |
| Structures | Self-supporting tower |
| Tower Type | Triangular or Square |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Type | Outdoor Billboard Advertising |
|---|---|
| Usage | Outdoor |
| Pixels | 16mm |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO |