| ชื่อ | 90FT 100FT 105FT เสาโลหะชุบสังกะสีที่มีคุณภาพดีที่สุดและราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT 100FT 105FT |
| ความสูง | 90FT 100FT 105FT |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | เสาเหล็กชุบสังกะสีแอฟริกัน 9m 10m กับ Thickens 2.75mm-3mm |
|---|---|
| ออกแบบ | เสาเหล็กชุบสังกะสีแอฟริกัน 9m 10m กับ Thickens 2.75mm-3mm |
| ความสูง | 9m 10m |
| Thickenss | 2.75-4 |
| โหลดการออกแบบ | 200 400 650 800dan |
| ชื่อ | 20m24m27m30m เสาโลหะสังกะสีที่มีคุณภาพดีที่สุดและราคาโรงงานของ |
|---|---|
| ออกแบบ | 20m24m27m 30m ชุบสังกะสี |
| ความสูง | 20m 24m 27m 30m |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | 75FT 80FT NGCP TYPE E เสาโลหะชุบสังกะสี, เสาส่งสายยาว |
|---|---|
| ออกแบบ | 75FT 80FT |
| ความสูง | No input file specified. |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | เสาหน้าแปลน 90FT แบบ 3 Segements เสาเหล็กชุบสังกะสีเสาโมโนโพลพร้อมน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT แปลนหน้าแปลน 3 Segements |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |
| ชื่อ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
|---|---|
| ออกแบบ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
| ความสูง | 60ft |
| Thickenss | 4-5mm |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |
| ชื่อ | เสาเหล็กเสาไฟฟ้าขนาด 15 ม. มาตรฐานมาเลเซียพร้อม FRP และเครื่องหมาย |
|---|---|
| ออกแบบ | 15m 510kg 2 ส่วน |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้ายูทิลิตี้เสาไฟฟ้ากำลังไฟฟ้ามาเลเซียพร้อม FRP 9m 7.2 มม |
|---|---|
| ความสูง | 9m |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้า 16 เมตรพร้อมแขนไขว้สำหรับสายส่ง |
|---|---|
| ออกแบบ | เสาไฟฟ้า 16 เมตรพร้อมแขนไขว้ |
| ความสูง | ม. 16 |
| Thickenss | 4 มม. |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |
| ชื่อ | 100ft แปลนชนิด 3 ส่วนเสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยปีนเขา |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |