| ชื่อ | เสาเหล็กไฟฟ้าแบบดั้งเดิมของฟิลิปปินส์ชนิดหน้าแปลน 30.5m |
|---|---|
| ออกแบบ | ฟิลิปปินส์แปลน 30.5m |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | Gr 65 11.9m 33kv เสาส่งไฟฟ้าเสาส่งกำลังเสาท่อสำหรับโครงการค่าใช้จ่าย |
|---|---|
| ออกแบบ | GR65 11.9m |
| ความสูง | 11.9m |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | ความต้องการของลูกค้า |
| ความสูง | 15m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4mm / 5mm |
| วัสดุ | GR65 yeild Strength ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| ความสูง | 15m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4mm / 5mm |
| วัสดุ | GR65 yeild Strength ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ความสูง | 5m 6m |
| Electroshock เกรดป้องกันที่ทน | เกรดⅠ |
| ประสิทธิภาพของปลอกป้องกันการกัดกร่อน | ชั้นⅡ |
| บรรยากาศการทำงานของโคมไฟ | -35 ° C ~ + 45 ° c |
| ความสูง | 15ม |
|---|---|
| พลัง | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4มม./5มม |
| วัสดุ | GR65 ให้ความแข็งแรงไม่น้อยกว่า 460mpa |
| วัสดุ | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| พลัง | 10-550kv |
| ความหนา | 1-30มม |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ความสูง | 5ม. 6ม |
| เกรดป้องกันไฟฟ้าช็อต | เกรด Ⅰ |
| ประสิทธิภาพการป้องกันการกัดกร่อนของปลอก | ชั้นⅡ |
| บรรยากาศการทำงานของโคมไฟ | -35 °C~+45 °C |
| ชื่อ | 45-100FT ฟิลิปปินส์ NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีแบบไฟฟ้า 2000 กิโลกรัมการออกแบบโหลด |
|---|---|
| ออกแบบ | ส่วนหนึ่ง |
| ความสูง | 45-100ft |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ชื่อ | 11m 2 ส่วน 3.8 มม. คอลัมน์แบบดั้งเดิมของมาเลเซียพร้อม FRP และน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |