| ชื่อ | แรงดันต่ำแปดเหลี่ยม 69KV 20FT-90FT ท่อเหล็กเสาสำหรับ 69kv สายส่งการกระจายพลังงาน |
|---|---|
| ความสูง | 20-90FT 69KV |
| Thickenss | 2.5mm-10mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | ISO BV |
| ความสูง | 25ฟุต 30ฟุต 35ฟุต |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| ชื่อสินค้า | หอคอยโมโนโพล |
|---|---|
| การใช้งาน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| ส่วน | สามส่วน |
| ความสูง | 15m ถึง 65m |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| ชื่อสินค้า | หอคอยโมโนโพล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| ส่วน | สามส่วน |
| ความสูง | 15m ถึง 65m |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Warranty Period | 50 Years |
|---|---|
| Welding | AWS D1.1 |
| Tolerance Of Dimension | +- 2% |
| Mounted Type | Burial |
| Weight | 120 Kg |
| วัสดุ | GR65 |
|---|---|
| ORIJIN | Jiangsu YIXING |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220KV-550KV |
| รูปร่าง | กลมรูปหลายเหลี่ยม |
| ชนิด | ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-500KV |
| วัสดุ | GR65 |
| WARRENTLY | 15 ปี |
| อายุการใช้งาน | 50 ปี |
| ชื่อ | โพลีกอน 80ft 69kv ไฟฟ้าเสาเหล็กยูทิลิตี้ที่มีโครงสร้างชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | 80ft |
| ความสูง | 80ft |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | 27m Flange Type Philippines NGCP เสาไฟฟ้าโมโนเสาไฟฟ้าดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | หน้าแปลน 27m |
| ความสูง | 27m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Section | Three sections |
| Height | 15m to 65m |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |