| ชื่อ | 70FT Direct Burial 2000kg เสาไฟฟ้ามาตรฐานฟิลิปปินส์ NGCP |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี, เสาพาณิชย์ |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี |
| ความสูง | 12m 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| Thickenss | 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| ชื่อ | เสาอลูมิเนียมเสายืดไสลด์สำหรับงานหนัก 18 ม. 20 ม |
|---|---|
| การออกแบบ | เสายืดไสลด์ |
| ความสูง | 18m 20m |
| ข้น | 6มม. 8มม |
| ท่าเรือ | เสมอเซี่ยงไฮ้ |
| ชื่อ | 90FT 2 segements ที่ฝังศพโดยตรงเสาเหล็กไฟฟ้า monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT 2 segements |
| ความสูง | 90ft |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ชื่อ | มาเลเซีย 15m 510kg 3.8mm ความหนาเสาเหล็กไฟฟ้ากับ FRP |
|---|---|
| ออกแบบ | มาเลเซีย 15m 510kg 3.8mm ความหนาเสาเหล็กไฟฟ้ากับ FRP |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ชื่อ | 11m 3.8mm 2 ส่วน FRP เสาส่งไฟฟ้าของมาเลเซีย |
|---|---|
| ออกแบบ | 2 ส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ความสูง | 20-100ft |
|---|---|
| อำนาจ | 69KV |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
| ความสูง | 20-100ft |
|---|---|
| อำนาจ | 69KV |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
| วัสดุ | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| พลัง | 10-550kv |
| ความหนา | 1-30มม |
| ความสูง | 15ม |
|---|---|
| พลัง | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4มม./5มม |
| วัสดุ | GR65 ให้ความแข็งแรงไม่น้อยกว่า 460mpa |