| ความแข็งแรงของวัสดุ | 345 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| ระดับการป้องกัน | IP 65 |
| ช่วงความหนา | 1-30 มม |
| ช่วงขนาด | 20-120 ฟุต |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| ชื่อ | 12m 4000dan จุ่มร้อนชุบสังกะสียูทิลิตี้พลังงานเสาส่งไฟฟ้าพร้อมอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m-4000dan |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 4000dan |
| ชื่อ | ฟิลิปปินส์ NGCP จุ่มร้อนชุบสังกะสียูทิลิตี้พลังงานเสาส่งไฟฟ้าพร้อมอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ออกแบบ | NGCP ของฟิลิปปินส์ |
| ความสูง | 45FT -90FT |
| Thickenss | 3-20mm |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 12m 800daN 1600daN ที่ฝังศพโดยตรงเสาเหล็กไฟฟ้า monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 11.9m- ส่วนหนึ่ง 12m- สองส่วน |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 800daN 1600daN |
| ชื่อ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN เสาเหล็กไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN |
| ความสูง | 9.4m 11.6m 13.8m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 693dan |
| ชื่อ | 75FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | 75FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 4-5mm |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |
| ชื่อ | โตโกเสาเหล็ก 200man 9m พร้อมการเคลือบเฉลี่ย 100 ไมครอนเพื่อป้องกันการกัดกร่อนที่เจ็บปวด |
|---|---|
| ออกแบบ | 9m 200dan |
| ความสูง | 9m |
| Thickenss | 2.75mmmm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| ชื่อ | 14m 2500dan 2 Segements โดยตรงฝังเสาเหล็กไฟฟ้า, เสาชุบสังกะสี Monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 14m 2500dan |
| ความสูง | 14m |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |