| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | หน้าแปลน |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| สี | ความต้องการของศุลกากร |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบมาก | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าอรรถประโยชน์มาเลเซีย 9 ม. 3.8 มม. พร้อม FRP |
|---|---|
| ออกแบบ | 9 ม. 3.8 มม |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 150 250 450 500 กิโลกรัม |
| ชื่อ | 69kv 138kv 220kv เสาส่งกำลังไฟฟ้าขนาดใหญ่สำหรับโครงการสายไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| ออกแบบ | 9 ม. 3.8 มม |
| ความสูง | 6-40m |
| Thickenss | 2.5mm-40mm |
| โหลดการออกแบบ | 2KN-100KN |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความสูง | จาก 6m ถึง 15m |
|---|---|
| สไตล์ | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| สี | ศุลกากร ' |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |