| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ส่วนสูง | จาก 6m ถึง 15m |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| กัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| ความสูง | 60FT |
| ความหนา | 5 มม |
| โวลเตชั่น | 69kv-550kv |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/s |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| ประเภท | ฝังศพ |
| พื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 3sections 1200kg/1680kg/2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |