| ความสูง | จาก 6 เมตรถึง 15 เมตร |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| Warrty | 15 ปี |
| เวลายก | 50 ปี |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความสูง | จาก 6m ถึง 15m |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / H |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความสูง | จาก 6 เมตรถึง 15 เมตร |
|---|---|
| สไตล์ | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
|---|---|
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |