| ชื่อ | 45FT 3 มิลลิเมตรฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 45FT |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 500 กก. |
| ชื่อ | 12m แอฟริกาเสา untility เสาเหล็กชุบสังกะสี 3 ระดับของแขน |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m เสาเปลื้องแอฟริกา |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 150 250 450 500 กิโลกรัม |
| ชื่อ | 90ft ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สามส่วน |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 8-10 มม |
| โหลดการออกแบบ | 2500 กก. |
| ชื่อ | 69KV 45FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สอง segements |
| ความสูง | 45FT |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 500 กก. |
| ชื่อ | ฐานราก 90FT ชนิด 2 ส่วนเสาไฟฟ้าเหล็กเหลี่ยมร้อน - จุ่มชุบสังกะสี |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| สี | ความต้องการของศุลกากร |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าอรรถประโยชน์มาเลเซีย 9 ม. 3.8 มม. พร้อม FRP |
|---|---|
| ออกแบบ | 9 ม. 3.8 มม |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 150 250 450 500 กิโลกรัม |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบมาก | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |