| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมระย้า | IP65 |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | เสาท่อเหล็กขนาด 30 ฟุต 35ft สำหรับโครงการสายการกระจายไฟฟ้า |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Shape | polygonal/round |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
| Wind Speed | 160km/h |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าท่อเหล็ก 7.5 ม. พร้อม FRP สำหรับสายจำหน่าย |
|---|---|
| ออกแบบ | เสาเหล็กท่อ 7.5 เมตรไฟฟ้า |
| ความสูง | 7.5m |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้าท่อแปดเหลี่ยมไฟฟ้าสำหรับสายจำหน่าย 69KV |
|---|---|
| ออกแบบ | 69KV |
| ความสูง | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Thickenss | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| โหลดการออกแบบ | 500 กิโลกรัม 750 กิโลกรัม |