| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| พื้นผิว | Hop Dip Galvanization |
| ความหนา | กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q345, Gr65, S500 |
| ความอดทน | +/-2% |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| พื้นผิว | Hop Dip Galvanization |
| ความหนา | กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q345, Gr65, S500 |
| ความอดทน | +/-2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
|---|---|
| พื้นที่ | การชุบสังกะสีแบบจุ่มฮอป |
| ความหนา | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | Q345, Gr65, S500 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |