| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ภาระการออกแบบในหน่วย Kg | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| ชื่อสินค้า | ไฟฟ้าเสาไฟฟ้าประโยชน์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลังไฟฟ้า |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| กำลังไฟ | 10kV ถึง 220kV |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| วัสดุ | เสาไฟฟ้าเอนกประสงค์ขนาด 9 มม. - 3KN สำหรับสายจำหน่ายไฟฟ้าภายนอก |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 69KV Q345 NEA เสาไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสีมาตรฐาน |
|---|---|
| อำนาจ | 69KV |
| วัสดุ | GR50 |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | Gr.65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| ความสูง | 13m |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าอเนกประสงค์เหล็กชุบสังกะสี 60 ฟุต เสาไฟฟ้าเหล็กยืดไสลด์โลหะสังกะสี |
|---|---|
| พลัง | 69KV |
| วัสดุ | GR50 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |