| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Height | 3m-50m |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Product Name | 16m 20m 25m galvanized Eleactrical Power Pole for 110kv cables with power coating |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| ลักษณะ | 20-90ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | เหล็ก GR65 มีความแข็งแรงให้ผลผลิตขั้นต่ำ 460mpa |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งและจำหน่ายพลังงานไฟฟ้า |
| การบํารุงผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนตามมาตรฐาน ASTM123 |
| สี | ความต้องการของลูกค้า |
| ความสูง | โดยลูกค้าต้องการ |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบสะโพกร้อน |
| งานเชื่อม | AWS D1.1 |
| การรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี 220kv เสาทาวเวอร์ท่อเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | เหล็กกล้าQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 15m 18m เสาไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี Bitumen พร้อม Cross Arms |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |