| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | electrical pole |
|---|---|
| Design | Customized |
| Standard | ISO |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | electrical pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | ชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~ 1,000 Kg ใช้กับเสาถึง 50 ซม |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมระย้า | IP65 |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | สายไฟฟ้าเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Product Name | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |