| วัสดุ | Gr.65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| รูปร่าง | 8 ข้าง |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| วัสดุ | Gr65 |
|---|---|
| สไตล์ | ชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~ 1,000 Kg ใช้กับเสาถึง 50 ซม |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | IS2629-1985 ,BS729-1971 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
|---|---|
| วัสดุ | Steel, GR65, ด้วยกำลังการผลิต Miminum 460mpa |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Name | Anticorrosive Self Supporting Electrical Power Poles Polygona 50m Tubular Steel Pole |
|---|---|
| type | Round,Conical |
| Material | Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Type | 132kv power utility poles polygonal tower galvanized steel electric pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |