| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 27.5m 32m |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ลักษณะ | 20-90ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 90ft 1400kg |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| วัสดุ | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| ความสูง | 60FT |
| ความหนา | 5 มม |
| โวลเตชั่น | 69kv-550kv |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| ชื่อ | มาเลเซีย 15m 510kg 3.8mm ความหนาเสาเหล็กไฟฟ้ากับ FRP |
|---|---|
| ออกแบบ | มาเลเซีย 15m 510kg 3.8mm ความหนาเสาเหล็กไฟฟ้ากับ FRP |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| สี | ความต้องการของศุลกากร |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายการจัดจำหน่าย |
| การออกแบบ | ปรับแต่ง |
| การรักษาพื้นผิว | ภาพวาดสังกะสีจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | เสาไฟฟ้าแรงสูง 9 เมตร คลาส 5 คลาส 6 เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน สำหรับระบบจำหน่าย |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสีไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | เหล็กกล้าQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |