| ชื่อสินค้า | 25m 45m 50m Lattice Tower สายส่งไฟฟ้าแรงดันปานกลางเสาเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Name | Hot Dip Galvanized Medium Voltage Steel Utility Pole With 50000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1,000กก. ใช้กับระยะ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความดันเฉพาะ | 10kv~550kv |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| เหมาะสำหรับ | การส่งและจำหน่ายพลังงานไฟฟ้า |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300 ~ 1,000 Kg ใช้กับ 50 ซม. จากเสาถึง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำขอของลูกค้า |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 220kV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 10kV-138kV |
| ความสูงของการติดตั้ง | 14m |
| รูปร่าง | รูปกรวยกลม; รูปกรวยแปดเหลี่ยม; ตรงสี่เหลี่ยมตรง; Tubular ก้าว; รูปหลายเหลี่ยม |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D.1.1 |
| ชื่อ | ก๊อกแก๊สกลางแจ้งแบบสปูนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับส่งกำลัง 69kv, 50 ฟุต 60 ฟุต 70 ฟุต |
|---|---|
| ชนิด | รอบกรวย |
| วัสดุ | Q235, Q345, Gr65 |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐานชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายส่ง |
| การออกแบบ | ปรับแต่ง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |