| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Power transmission pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal |
| Package | Nude |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 5mm |
| Product Name | 220KV Electric Tubular Metal Post Galvanized Utility Power Pole |
|---|---|
| Load | 20KN |
| Thickness | 6mm |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 69KV-550KV |
| ประเภท | 320kv 43m NGCP Hot Dip Galvanization Steel Utility เสาไฟฟ้าสำหรับผู้ชนะการประมูล |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | / BV / ISO9001 |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |
|---|---|
| พลัง | 10kv~550kv |
| รูปร่าง | ทรงกรวย ทรงพีระมิด ทรงเสา รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |