| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| มาตรฐาน | ISO 9001 |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | NFA91121 |
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| วัสดุ | Gr65 |
|---|---|
| สไตล์ | ชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~ 1,000 Kg ใช้กับเสาถึง 50 ซม |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | IS2629-1985 ,BS729-1971 |
| ชื่อสินค้า | 40ft จุ่มร้อนเหล็กชุบสังกะสีกรวยพลังงานไฟฟ้ายูทิลิตี้ท่อเสา |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Gr65 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300 ~ 1,000 Kg ใช้กับ 50 ซม. จากเสาถึง |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | IS2629-1985,BS729-1971 |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| พิมพ์ | 11.9 ม. 940dan เสาไฟฟ้ากลางแจ้งเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่าง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, l/c |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |