| Type | 34m 320 kv NGCP Hot Dip Galvanizing Steel Electrical Utility Poles For Bidder |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| ชนิด | 11.88m-1200dan การออกแบบโหลดไฟฟ้ายูทิลิตี้เสาไฟฟ้าอุปกรณ์เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| รูปร่าง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 Kg ใช้งานได้ 50 ซม. จากเสาถึง |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | IS2629-1985, BS729-1971 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 35FT |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 พร้อมอัตราการเจาะไม่น้อยกว่า 80% -100% |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 450mpa |
| สาย Transmisson | 132KV |
| ความแข็งแรงผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ชนิด | AWS D1.1 33kv สายส่งชุบสังกะสีเสาพลังงานไฟฟ้า |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| วัสดุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| 404 Not Found | NEA NGCP NPC |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30mm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |