| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Item Name | 25M High Mast Pole |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Operate type | Electric rasing system |
| Surface Finished | Galvanization |
| Product Name | Steel Electric Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Length | Within 14m once forming without slip joint |
| Shape | Octagonal, Polygonal or Tapered round |
| Wind load resistance | 30m/S |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Item Name | 25M High Mast Pole |
|---|---|
| Material | S355JR |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Operate type | Electric rasing system |
| Surface Finished | Galvanization |
| Product Name | 132kv power utility poles polygonal tower galvanized steel electric pole |
|---|---|
| Load | 25KN |
| Thickness | 5mm |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| ชนิด | เหล็กเสา NGCP 80 ฟุตเสาไฟฟ้า Telescoping สำหรับส่งกำลัง |
|---|---|
| รูปร่าง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, L/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |