| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Suit for | airport, seaport, plaza, stadium, square, highway, street way etc |
| Lamp power | 20w-400w |
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Wind Speed | 160km/h |
| Product Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Plaza lighting |
| Galvanization thickness | Average 86um |
| Material | Q345 |
| Lift time | 50 years |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้ากำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลา Waranty | 15 ปี |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| เหมาะสำหรับ | การส่งและการกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | Q345,Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25 มม. ถึง 75 มม. |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | 69KV-550KV |
| ชื่อ | 90FT 2 segements ที่ฝังศพโดยตรงเสาเหล็กไฟฟ้า monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT 2 segements |
| ความสูง | 90ft |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กส่งกำลังไฟฟ้าชุบสังกะสีพร้อม bitumn |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| ความอดทน | +/-2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| ความอดทน | +/-2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |