| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Height | 14.5m |
|---|---|
| Pole Shape | octagonal |
| Thickness | 2.75mm |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization bitumen |
| Height | 6m to 15m |
|---|---|
| Minium yield strength | 355mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620mpa |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
| Wind speed | 160km/h |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษา | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 44m / s |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| ปัจจัยความปลอดภัย | 1.8 |
| การรักษาด้วย Surgace | สังกะสีและน้ำมันดิน |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความคลาดเคลื่อนของ dimenstion | -2% |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐานชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA ขั้วไฟฟ้ามาตรฐานจุ่มร้อน galvanizion |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมระย้า | IP65 |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |