| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 69KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | HDG |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| 404 Not Found | NEA 25 ฟุต 30 ฟุต 35 ฟุต 40 ฟุต |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 3 มม. 2.75 มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | Tranmission Line |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |