| Product Name | Steel Power Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Galvanization standard | ASTM A123 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Standard | ISO 9001 |
|---|---|
| Wind Speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| อำนาจ | 10 KV ~ 550 KV |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟสนามบิน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐาน | ISO |
| มาตรฐานการเกณฑ์มาตรฐาน | ASTM A 123 |
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
|---|---|
| สไตล์ | ชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าพลังงานไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ภาระการออกแบบในหน่วย Kg | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ประเภท | 25FT 30FT 35FT 40FT ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| พลัง | 10KV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |