| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าพลังงานไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายกระแสไฟฟ้า |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ย86μm |
| การประกัน | 15 ปี |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | เหล็กยูทิลิตี้ขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าพลังงานไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษา | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 44m / s |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| ปัจจัยความปลอดภัย | 1.8 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ความสูง | 90FT 100FT |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | Philppines แอฟริกา |
| ความหนา | 1-30mm |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| พิมพ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| ความหนา | 4mm |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |