| ชื่อ | เสาไฟฟ้ากำลังสูง 11 ม. ชุบสังกะสี 86KV |
|---|---|
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังสูง 11 ม. ชุบสังกะสี 86KV |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| พลัง | 10KV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| ความหนา | 4mm |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |
| รูปร่าง | Conoid, พีระมิดหลายชั้น, คอลัมน์, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |
|---|---|
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~1000กก. ติด 50ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| ชนิด | เหล็กท่อขั้ว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000kg |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลังแรงดึงสูง 12.2m ชุบสังกะสี |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-35m |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | จุ่มร้อน glavanized ไม่ถูกต้องตามมาตรฐาน ASTM A123 ที่มีความหนา≥86μm |
| พิมพ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160km / H |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |