| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000kg ใช้ที่ 50cm จากเสาบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะกับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |
| พลัง | 10kV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม. |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A 123 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10KV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| พลัง | 10KV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Surgace Treatment | galvanization and bitumen |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolerance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |