| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| รูปทรง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| ความจุไฟฟ้า | 10kV ถึง 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Type | Galvanized Metal Poles 12m Utility Pole For Power Distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| ชนิด | เสาไฟอรรถประโยชน์วัสดุ 27.5m 60KN GR65 สำหรับส่งกำลัง |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความสูง | 45 ฟุต 50 ฟุต |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| รูปร่าง | เหลี่ยมหรือรอบ |
| วัสดุ | Gr50 Gr65 |
| กัลวาไน | ASTM A123 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D.1.1 |
| ประเภท | 12m - 940dan เสาเหล็กชุบสังกะสี, เสาไฟฟ้ากลางแจ้ง |
|---|---|
| รูปทรง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| รูปทรง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| Warranty time | 15 years |
| Wind Resistance | 3-500km/h |
|---|---|
| Protective Level | IP65 |
| Galvanization | ASTM A123 |
| Minimum Yield Strength | 460 Mpa |
| Lamp Power | 20-400W |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A 123 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |