| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาสายส่งไฟฟ้าแรงสูงชุบสังกะสีแบบรูปกรวย |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังไฟฟ้าทรงกรวยชุบสังกะสีแรงดันสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| พิมพ์ | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
|---|---|
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กยูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายส่ง |
| ออกแบบ | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ประเภท | สายไฟฟ้าสแตนเลสกระปุกร้อน 43m สําหรับส่งไฟฟ้า 10kV-550kV |
|---|---|
| รูปทรง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |