| Height | 20 meters |
|---|---|
| Operate type | Rasing and lowering type |
| Accessories | steel wire cables |
| Application | Street way,highway,airport,Stadium |
| Surface Finished | Powder Coating |
| ชนิด | เสาเอนกประสงค์ 45FT 50FT HT Type NGCP สำหรับผู้จัดจำหน่ายที่ได้รับการรับรองจาก Philippines |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| ประเภท | เสายูทิลิตี้ 45FT 50FT HT ประเภท NGCP สำหรับซัพพลายเออร์ที่ได้รับการอนุมัติจากฟิลิปปินส์ |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Product Name | Galvanized steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Life time | 15years |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Quality Control | ISO 9001:2008 |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization Bitumen |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม. |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS (สมาคมช่างเชื่อมแห่งอเมริกา ) D 1.1 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 220kV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 10kV-138kV |
| ความสูงของการติดตั้ง | 14m |
| รูปร่าง | รูปกรวยกลม; รูปกรวยแปดเหลี่ยม; ตรงสี่เหลี่ยมตรง; Tubular ก้าว; รูปหลายเหลี่ยม |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D.1.1 |
| Height | 35m |
|---|---|
| Light | 1000w metal halide lamp |
| Headframe | Round or Square |
| Top surface | head frame type |
| Surface Finished | Powder Coating |