| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Treatment | galvanization |
| Wind speed | 44m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Safty factor | 1.8 |
| ชื่อ | เสาเหล็กเสาไฟฟ้าขนาด 15 ม. มาตรฐานมาเลเซียพร้อม FRP และเครื่องหมาย |
|---|---|
| ออกแบบ | 15m 510kg 2 ส่วน |
| ความสูง | 15 เมตร |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | ชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~ 1,000 Kg ใช้กับเสาถึง 50 ซม |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q345, Q235 |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กิโลกรัมใช้กับเสาขนาด 50 ซม |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| สี | ความต้องการของศุลกากร |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |