| จัดอันดับปัจจุบัน | 10-200 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 10-220 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความอดทนมิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| พิมพ์ | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, รูปหลายเหลี่ยมหรือทรงกรวย |
|---|---|
| โหลดการออกแบบเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| รูปร่าง | เหลี่ยม |
| พลัง | 10kv~550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | 69KV 133KV 220KV แรงดันไฟฟ้าปานกลางเสาส่งไฟฟ้าสำหรับสายการกระจาย |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| ประเภท | สายไฟฟ้าสแตนเลสกระปุกร้อน 43m สําหรับส่งไฟฟ้า 10kV-550kV |
|---|---|
| รูปทรง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Torlance of dimension | +-2% |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| ประเภท | 11.88m-1200dan design load Steel Utility Pole เสาไฟฟ้าอุปกรณ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |