| ชนิด | เหล็กท่อขั้ว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000kg |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐานชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Type | Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole Round tapered octagonal power galvanized metal tubular power utility poles |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้ากำลัง 132KV Q345 Bitumen |
|---|---|
| ชนิด | เสาไฟฟ้ากำลัง 132KV Q345 Bitumen |
| วัสดุ | ASTM 572 เกรด 50 ที่มีความแข็งแรง yieled ไม่น้อยกว่า 345mpa |
| มีรูป | ซึ่งมีแปดมุม |
| ความสูง | 8-45m |
| ชื่อ | แรงดันต่ำแปดเหลี่ยม 69KV 20FT-90FT ท่อเหล็กเสาสำหรับ 69kv สายส่งการกระจายพลังงาน |
|---|---|
| ความสูง | 20-90FT 69KV |
| Thickenss | 2.5mm-10mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กยูทิลิตี้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | 69KV การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| ควบคุมคุณภาพ | ISO 9001-2008 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | HDG |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อม | AWSD1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| Product Name | 30m octagonal high mast pole for park lighting with lifting system |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Torlance of the dimenstion | +-2% |
| Wind Speed | 160km/h |