| Item Name | 20M High Mast Pole |
|---|---|
| Section | Three sections |
| Section Thickness | 4mm,6mm,8mm or custom design |
| Light Arrangement | Round |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| ชื่อ | 14m 2500dan 2 Segements โดยตรงฝังเสาเหล็กไฟฟ้า, เสาชุบสังกะสี Monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 14m 2500dan |
| ความสูง | 14m |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลังเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| การบํารุงผิว | การเคลือบผง HDG |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | เหลี่ยม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความอดทน | / -2% |
| ความหนาของการชุบด้วยสังกะสี | เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 86um |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
|---|---|
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความชอบของ dimenstion | -2% |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความสูง | 15ม |
|---|---|
| พลัง | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4มม./5มม |
| วัสดุ | GR65 ให้ความแข็งแรงไม่น้อยกว่า 460mpa |
| ความสูง | 15m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4mm / 5mm |
| วัสดุ | GR65 yeild Strength ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| รูปร่างเสา | แปดเหลี่ยม Dodecagon หกเหลี่ยม |
|---|---|
| ความสูง | 25 ฟุตถึง 75 ฟุต |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีหรือ butiuem |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv-220kv |
| การปรากฏ | ท่อสามเหลี่ยมมุมตาข่าย |