| Type | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 1000KG |
| Wind speed | 33m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 1000KG |
| Wind speed | 33m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001/BV/ |
| ความสูง | 15m |
|---|---|
| อำนาจ | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4mm / 5mm |
| วัสดุ | GR65 yeild Strength ไม่น้อยกว่า 460mpa |
| ประเภท | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000กก |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความสูง | 15ม |
|---|---|
| พลัง | 10-550kv |
| ตลาด | บังคลาเทศ |
| ความหนา | 4มม./5มม |
| วัสดุ | GR65 ให้ความแข็งแรงไม่น้อยกว่า 460mpa |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Height | 20-40m |
|---|---|
| Thickness | 1-30mm |
| Design | against 8 grade of earthquake |
| Color | white ,silver |
| Welding | AWS D1.1 |
| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |