| วัสดุ | ให้ผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | aws d1.1 อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนเคลือบเฉลี่ย 85um |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี 220kv เสาทาวเวอร์ท่อเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | เหล็กกล้าQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| พลัง | 10KV |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| ความหนา | 4 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| ชื่อสินค้า | การส่งและการจำหน่ายเครื่องใช้ไฟฟ้าไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| Type | Galvanized Steel Poles Steel Utility Pole for power distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Type | Galvanized Steel Poles 12m Utility Pole For Power Distribution |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Steel Transmission Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |