| Type | Galvanized Steel Poles 12m Utility Pole for power distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Material | Gr50 Gr65 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | SteelQ235, Q345 |
| กำลังให้ผลผลิตต่ำสุด | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชนิด | เสาเอนกประสงค์ 45FT 50FT HT Type NGCP สำหรับผู้จัดจำหน่ายที่ได้รับการรับรองจาก Philippines |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม. |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Features | high resistance of shock or vibration |
|---|---|
| Material | minimum yield strength is 345Mpa |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Voltage | according to the customer's request |
| Warranty | 30 years |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal round |
| Package | Nude |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 69KV-550KV |
| ชื่อสินค้า | เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนไฟฟ้าขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |