| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm - 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| เกรด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อ | 12m 800daN 1600daN ที่ฝังศพโดยตรงเสาเหล็กไฟฟ้า monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 11.9m- ส่วนหนึ่ง 12m- สองส่วน |
| ความสูง | 12m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 800daN 1600daN |
| ชื่อ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN เสาเหล็กไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN |
| ความสูง | 9.4m 11.6m 13.8m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 693dan |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนชุบเฉลี่ย 85um |
| ชื่อ | 10m-200dan 12m-200dan โตโกเหล็กเสาไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 10m-200dan 12m-200dan โตโก |
| ความสูง | 10 ม. 12 ม |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนชุบเฉลี่ย 85um |
| ชื่อ | 70 ft 2cections 2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เสาเหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนชุบเฉลี่ย 85um |
| วัสดุ | ความแข็งแรงของผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| พื้นผิว | ชุบสังกะสีเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 80um |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| การออกแบบเสา | ต้านแผ่นดินไหว 8 ระดับ |