| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ความยาว | 35ft |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อ | 25FT 2.5 มิลลิเมตรฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาเหล็กไฟฟ้าราคา facrory |
|---|---|
| ออกแบบ | ส่วนหนึ่ง |
| ความสูง | 25ft |
| Thickenss | 2.5mm |
| โหลดการออกแบบ | 300 กิโลกรัม |
| ชื่อ | 45FT 3 มิลลิเมตรฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 45FT |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 500 กก. |
| ชื่อ | 69KV 45FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สอง segements |
| ความสูง | 45FT |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 500 กก. |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 3sections 1200kg/1680kg/2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ชื่อ | 35FT 3 มิลลิเมตรฟิลิปปินส์ NEA มาตรฐานเสาเหล็กไฟฟ้าราคา facrory |
|---|---|
| ออกแบบ | ส่วนหนึ่ง |
| ความสูง | 35ft |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 500 กก. |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ประเภท | 12m กระดานกระจายเหล็กเหล็กไฟฟ้า กระดานพลังงาน กระดานข้ามแขน |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ใบรับรอง | ISO BV |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| รับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | 35FT 40Ft เสาจำหน่ายไฟฟ้ากัลวาไนซ์แบบจุ่มร้อน ราคา เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |