| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS (สมาคมการเชื่อมอเมริกัน) D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายพลังงาน |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | 14M 500 DAN ระบบส่งกระแสไฟฟ้า DAN |
|---|---|
| ความสูงของการติดตั้ง | 14m |
| รูปร่าง | รูปกรวยกลม; รูปกรวยแปดเหลี่ยม; ตรงสี่เหลี่ยมตรง; Tubular ก้าว; รูปหลายเหลี่ยม |
| วงเล็บ | วงเล็บเดี่ยวหรือคู่ตามความต้องการของลูกค้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/s |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| ประเภท | ฝังศพ |
| พื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| ความสูง | 10-80FT |
| ชื่อ | 90ft ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | สามส่วน |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 8-10 มม |
| โหลดการออกแบบ | 2500 กก. |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 11m 3.8mm 7.2mm 80-100 microm ค่าเฉลี่ยการชุบสังกะสีร้อนสำหรับเสาเหล็กชุบสังกะสีที่ทนทาน |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
|---|---|
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |