| เกรด | 11KV 33KV เสาส่งสัญญาณด้วยเหล็กรูปแปดเหลี่ยมพร้อมระบบป้องกัน FIberglass |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1000kg |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากเสาด้านบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความยาว | 75ft |
|---|---|
| ความหนา | 4mm |
| วัสดุ | Q235 |
| ออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| งานเชื่อม | AWS D1.1 |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| พิมพ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160km / H |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Gr.65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| ความสูง | 13m |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000kg ใช้ที่ 50cm จากเสาบน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| แรงบิดของมิติ | +- 2% |
| เหมาะกับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Item Name | 20M Height HPS High Mast Light Pole |
|---|---|
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Height | 20m to 50m |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |